วันที่ 4 มีนาคม 2567 วลา 11.00 น. นายภิญญา รัตนวรชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้ นายเชาวน์เพชร เจ๊ะสอเหาะ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส เยี่ยมเยียนและให้กำลังใจการจัดแข่งขันกีฬาสีภายในโรงเรียน เพื่อความทสามัคคี รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ณ โรงเรียนดารุลฮิกมะห์ อำเภอระแงะ โดยมี ผู้บริหารโรงเรียน คณะครู บุคลากรและนักเรียน ร่วมให้การต้อนรับ