วันเสาร์ที่ ๒ มีนาคม ๒๕๖๗ ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล พร้อมด้วยนายนิคเรศ ชุมประเวศ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดสตูล ลงพื้นที่ กำกับติดตามและตรวจเยี่ยมสนามสอบ การทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ด้วยระบบดิจิทัล (Digital testing) ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ สนามสอบโรงเรียนสามัคคีอิสลามวิทยา และโรงเรียนดารุลมาอาเรฟมูลนิธิ