วันที่ 21 กันยายน 2566 นายวิทยาศิลป์ สะอา ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดยะลา มอบหมายให้นายวาฟิก เปาะเตะเตะ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดยะลา พร้อมบุคลากรในสังกัด ร่วมแสดงความยินดีกับ นายอับดุลฟัตต๊ะห์ ดอมอลอ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนอำเภอเมืองยะลา ณ ที่ว่าการอำเภอเมืองยะลา อำเภอเมืองยะลา จังหวัดยะลา