วันพุธ ที่ ๖ ธันวาคม ๒๕๖๖ (เวลา ๐๘.๓๐ น.) ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการ สช.จ.สตูล พร้อมด้วยตัวแทนบุคลากรในสังกัดร่วมประชุมคณะกรรมการรับนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีนายภิรมย์ จีนธาดา ผู้อำนวยการ สพป.สตูล เป็นประธานการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมกันเกรา (ชั้น ๑) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล