![](/images/new.gif)
สช.จ.สตูล พิธีปิดโครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมการจัดการศึกษาเอกชน ในจังหวัดชายแดนภาคได้ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๙๘ กิจกรรม อบรมเชิงปฏิบัติการการเส...
วันพฤหัสบดี ที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๗ (๑๑.๓๐ น.) ดร.บุศรินทร์ นาคอุบล ผู้อำนวยการ สช.จ.สตูล เป็นประธานในพิธีปิดโครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมการจัดการศึกษาเอกชนในจังหวัดชายแดนภาคใต้ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๙๘ กิจกรรมที่๑ การอบรมเชิงปฏิบัติการการเสริมสร้างทักษะอาชีพและทักษะชีวิตโลกยุคใหม่ เพื่...